บัตรเครดิต SCB M LUXE VISA SIGNATURE

สมัครบัตรเครดิตผ่านออนไลน์ค่ะ  ส่งหลักฐานทั้งหมดไปเมื่อวันศุกร์ที่ 27 ม.ค. 66
ตอนนี้ สถานะการสมัครยังไม่อัพเดตเลยค่ะ  
อยากสอบถามว่า เราต้องรอประมาณกี่วันถึงสถานะจะอัพเดตคะ
การอนุมัติบัตรเครดิตใช้ระยะเวลารอนานประมาณเท่าไหร่คะ
วันนี้ โทรถามเบอร์ในรูป พนักงานไม่รับสายเลยค่ะ รอสายนานมากๆ
ช่วยประสานงานให้หน่อยนะคะ  ขอบคุณมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่