lazada มีปัญหา

สวัสดีค่ะเพื่อนไปชาวกระทู้พันทิป คือเรามีเรื่องอยากจะสอบถาม มีใครเคยเป็นเหมือนเรามั้ยคะ ทั้งที่เราไม่ได้ดาวน์โหลดแอพlazadaมาไว้ในโทรศัพท์ แล้วพอเวลาอ่านจอยลดา มันชอบเด้งไปที่play store เหมือนต้องการให้เราดาวน์โหลดแอพ หรือบางทีดาวน์โหลดมาแล้ว แต่ไม่ได้ใช้งาน พออ่านจอยลดา ก็เด้งเข้าแอพเฉยเลย แล้วเป็นเฉพาะเวลาที่อ่านจอยลดานะ เล่นแอพอื่นไม่ค่อยเป็น อยากรู้ว่ามันเป็นที่โทรศัพท์เราหรือเปล่า เลยอยากจะขอคำแนะนำหน่อยค่ะ ว่าจะแก้ปัญหานี้ยังไงดี

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่