ตามหา MV เพลงครับ

เป็นMv หลายเหตุการณ์มากครับ ที่จำได้เเม่นเลยคือ ลูกเป็นสาวประเภท2 โดนพ่อใล่ออกจากบ้านตอนเด็ก ละสาวประเภท2กลับบ้านมากราบพ่อละคืนดีกัน ละอีกเหตุการณ์ คือ ผญ คนนึงเป็นไกด์นำเที่ยวอยากพาเเม่ไปเที่ยวทะเลแต่เเม่เสียชีวิตก่อน ทีมงานในMVเลยหายายคนนึงมาเป็นแม่แทนแล้วก็ไปเที่ยว ถ้าจำไม่ผิด ชายทะเลมีหินอะไรสักอย่างนี่แหละ ละก็ที่จำได้ ผช คนนึงอยู่ในฉากแสดงเป็นพ่อเด็ก ในฉากอะไรสักอย่างอ่ะ แล้ว วิดีโอคอลกับลูกจริงๆที่ไม่ได้อยู่ด้วยกัน ผมจำได้แค่นี้555 เป็นMVเพลงไทยนะครับ ไม่ใช่ ต่างประเทศ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่