[CR] รีวิว น้ำหอม มาดามฟิน 4 กลิ่น

กระทู้รีวิว
จากที่ซื้อมาลองใช้ 4 กลิ่น 
เลยมารีวิวสั้น ๆ 

1.  FIN IN BLACK

หอมมาก เหมาะสำหรับผู้ชาย กลิ่นแมนๆ ไม่ฉุน กลิ่นติดประมาณ 8 ชม. ผมใช้แล้วแฟนชอบมากลิ่นนี้

2.  FINALE

กลิ่นหอมแบบดอกไม้ ฉีดที่ตัวทีแรกจะฉุนมาก แต่พอทิ้งไว้สักพัก กลิ่นจะไม่แรงมาก แต่แค่เดินผ่านกลิ่นชัดมาก กลิ่นติดมากกว่า 8 ชม. กลิ่นนี้ให้อารมณ์ประมากเด็กสาว ขี้เล่น สนุกสนาน ริ่นเริง

3.  OCEAN

กลิ่นหอมแบบผู้ชาย ฉีดแล้วเหมือนจะไม่ค่อยได้กลิ่น แต่ก็มีกลิ่นติดตัวเวลาเดินหรือเคลื่อนไหว กลิ่นติดประมาณ 5 ชม. กลิ่นจะประมาณผู้ชายเทคโนโลยี ไม่ฉุน ไม่บางเกินไป พอดีๆ 

4.  SENSUOUS (เซนฌวช)

กลิ่นหอมมาก หอมแบบของหวาน ขนม ลูกอม กลิ่นสาวครับ กลิ่นติดประมาณ 8 ชม. ตอนซื้อเป็นโปรล่าเหยื่อ แต่พอลองใช้กลิ่นนี้ บอกเลย เหมือนเราเป็นเหยื่อมากกว่า กลิ่นหอมติดทน ครั้งแรกที่ฉีดกลิ่นหวานมาก ไม่ฉุนแต่แรงบางเบา เหมาะสำหรับสาวๆ หรือ LGBT กลิ่นเหมือนเราเป็นขนมให้คนมาลองชิมเลย ครับ ถ้าเป็นกลิ่นขนมจริงๆ ก็เป็นขนมที่น่าลองมาก หอมมาก

ลองชุดแรก 4 กลิ่นไม่ผิดหวังครับ ว่าจะลองกลิ่นอื่น ๆ ในรอบต่อๆ ไปอีกครับ
ชื่อสินค้า:   มาดามฟิน
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่