ตามหาเรื่องผีในเดอะโกสค่ะเป็นเรื่องที่เจอผีจนได้เป็นแฟนกัน

ตามหาเรื่องผีในเดอะโกสค่ะ จำชื่อเรื่องไม่ได้ เคยฟังนานมากแล้ว เป็นเรื่องที่ ผู้ชายมาเล่าเป็นเหมือนคนขับอูเบอร์หรือแกรป รับผู้หญิงคนนึงขึ้นรถมาแล้ว ผู้หญิงขอให้ขึ้นไปบนห้องเป็นเพื่อน เพื่อเอาของ แต่ดันเจอผี น่าจะเป็นผีนาคที่เป็นแฟนของเพื่อน ค่ะ จนสุดท้ายเขาได้เป็นแฟนกัน ใครพอทราบบอกหน่อยค่ะ อยากกลับไปฟัง หาไม่เจอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่