ขอสอบถามหน่อยครับผมเคยติดสินเชื่อของpaynext ของ ทรูวอลเลท

ขอสอบถามหน่อยครับผมเคยติดสินเชื่อของpaynext ของ ทรูวอลเลทเมื่อเดือน พ.ย.65 จำนวน100บาท เเต่ผมลืมจ่าย ต่อมาเดือนธันวาคม65 ผมจะจัดไฟเเนนท์กู้ดาวน์รถเเต่ทางเจ้าหน้าที่โทรมาบอกว่าเครดิตไม่ผ่านคุณค้างชำระสินเชื่อpaynext มา3เดือน ผมยังงงเลยว่าฒค้างอะไรไม่คิดเลยว่าจะติดเเบล้คลิส ผมเฟลมากเลยตอนนั้น เพราะยอดลืมจ่ายเเค่100เดียว เเต่เมื่อมกราคาคม66 ไม่นานมานี้ผมได้ปิดยอดไปเเล้ว เพราะนึกขึ้นได้เเต่ไม่คิดว่าสินเชื่อเเค่100เดียวมันจะติดเเบล้คลิส เสียดายมากครับ

กรณีของผม ต้องรออีกกี่เดือนครับถึงจะสามารถกู้จัดไฟเเนนท์ออกรถได้ ให้เครดิตดีอีกครั้ง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่