อายุ14ไม่เหมาะกับการจัดฟันจริงไหมคะ

อยากถามผู้รู้หน่อยค่ะคือหนูอยากจะจัดฟันแต่คุณแม่กับคุณป้าบอกโครงหน้าของหนูยังเปลี่ยนอีกได้เยอะถ้าจัดฟันไปตั้งแต่ตอนนี้ตอนโตต้องไปจัดใหม่แถมยังบอกอีกว่าหนูยังเด็กเกินจัดฟันไปก็กลับไปห่างอีก(ส่วนตัวของหนูเป็นคนที่ฟันบนห่างพอสมควรเพื่อนทั้งกลุ่มฟันเรียงสวยมีแต่หนูที่ฟันห่าง)เวลายิ้มไม่มั่นใจเลยค่ะแต่เพราะครอบครัวบอกแบบนี้เลยอยากถามพี่ๆทุกคนว่าเป็นจริงไหมคะ ปล.ในส่วนของเงินหนูได้เก็บเงินจากค่าขนมทำงานเสริมจากคนในบ้านที่จ้างเลยไม่มีปัญหาด้านการเงินค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่