ทำไม สส.เพื่อไทยถึงย้ายไปอยู่ พรรคไทยสร้างไทย ของเจ๊หน่อย กันมากเลยครับ

ทำไมช่วงหลังๆมานี้ดูท่าว่าเพื่อไทยจะแตกความสามัคคีกันนะครับ ตั้งแต่เจ๊หน่อยตั้งพรรคมาก็มีคนเข้าร่วมมากมาย ทำให้เพื่อไทยไม่ได้ยิ่งใหญ่แบบแต่ก่อน แต่ มีคู่แข่งที่น่ากลัวคือก้าวไกล กับคนกันเองคือ ไทยสร้างไทย ที่จะมาร่วมต่อสู้กับเผด็จการแต่ในขณะเดียวกันก็แย่งคะแนนกันเองด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่