อยากถามว่าแฟนรวย แฟนดี แฟนหล่อควรจะไปหาแฟนที่ไหนคะ

เธอบอกแปป แต่สุดท้ายก็กลายเป็นว่างเปล่า
ต้องมีอะไรผิดพลาดตรงไหนไม่เข้าใจเลยสักครั้ง
ไอ้ที่เค้าทำฉันนั้นก็ทำแต่ทำและไม่เคยสมหวัง
หรืออาจเป็นเพราะพื้นดวงหรือเปล่าหรือเป็นที่ราศีของดวงดาวเลยทำให้ฉันต้องเหงาอย่างงี้อยู่ใช่ไหม
ก็แค่ต้องการให้ใครมาคอยช่วยดูแลความเหงาหรือเป็นเพราะเราเกิดมาในเดือนประจำคนโสดอยู่ใช่ไหมหรือเป็นเพราะเลือดกรุ๊ปบีหรือเปล่าต้องเปลี่ยนเบอร์โทรสักทีหรือเปล่าขอแค่ให้ฉันมีคนมารักหน่อยได้ไหมไม่โสดอีกแล้วได้เปล่า

จากเนื้อเพลงข้างต้น สรุปเราโสดเพราะอะไร???หน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่