ถามคุณผู้ชายทุกท่านตรงๆเลยว่า คิดยังไงกับรักแร้ของผู้หญิงคะ?

เราเป็นผู้หญิงผิวแทน ทำให้บริเวณรักแร้คล้ำและเป็นหนังไก่ (ไม่ได้ดำเลยนะ แต่สีผิวเราคล้ำมันก็เลยไม่ขาว)
เป็นคนดูแลตัวเองนะ แต่ก็ไม่ได้ไปเลเซอร์หรือเสียเงินบำรุงแพงๆขนาดนั้นค่ะ

คือ อยากถามตรงๆเลยว่า จุดซ่อนเร้นตรงนี้มันสำคัญขนาดนั้นเลยเหรอคะ
จำเป็นต้องขาว เนียน อะไรเบอร์นั้นเลยหรือเปล่า
แล้วเวลาที่เห็นผู้หญิงที่รักแร้เป็นหนังไก่ ตุ่มๆ มันทำให้รู้สึกไม่ดีหรือเปล่าคะ?

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่