[CR] รีวิวพร้อมป้ายยาฝารองนั่ง Slim Smart Wash 2 แบรนด์ดัง!!

เนื่องจากที่บ้านเรามีเด็กๆและผู้สูงอายุ “ห้องน้ำ” ก็เลยเป็นเรื่องที่ทั้งอันตรายและสำคัญมากๆในเวลาเดียวกัน ถ้าบ้านไหนเป็นแบบเราน่าจะพอนึกภาพออกนะ เวลาเขาเข้าห้องน้ำกันเราก็กลัวเวลาเขานั่งจะนั่งถนัดไหม เอื้อมหยิบสายฉีดได้รึเปล่า ก็เลยไปสรรหาอะไรก็ได้ที่สะดวกหน่อย แล้วก็สบายใจเราด้วย จนมาเจออันนี้จากแบรนด์ American Standard ละมันสมาร์ทจริงเด้ออ มีก้านฉีดด้านในตรงจุดเกิดเหตุสุด เขาบอกว่าตรงนี้เคลือบสารแอนตี้แบคทีเรียด้วยนะ ละทำยังไงให้มันฉีด? คือนางจะมีก้านโยกอยู่ข้างๆปรับความแรงของน้ำได้ไม่ต้องกลัวสะดุ้ง เพราะงั้นเวลานั่งก็คือผ่อนคลาย สบายใจสุด เพราะเขารองรับสรีระได้เป็นอย่างดี สุดท้ายคือไม่ต้องกลัวจะเกิดไฟช็อตหรืออะไรนะ นางทำงานด้วยระบบแรงดันน้ำ เพราะงั้นสบายใจหายห่วง ไม่ต้องเสียบปลั๊กจ้าา
ชื่อสินค้า:   Slim Smart Wash 2
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่