Honda accord g7 ยังมีอะไหล่แท้ให้เบิกจากศุนย์อยู่มั้ย

ไฟท้ายรถแตกต้องเปลี่ยนใหม่ เอาเข้าอู่ อู่ต้องเบิกจากศูนย์ Honda หรือเบิกจากประกันครับ? ไม่รู้ต้องรอนานแค่ไหน  อยากรู้ว่ามันยังมีอะไหล่อยู่มั้ย เพราะเป็นรถเก่าเกิน 10 ปีแล้ว
แล้วถ้าไม่มี ต้องทำยังไง ประกันเป็นคนเคลมค่าซ่อมให้ แต่ถ้าไม่มีอะไหล่แล้วเราต้องไปหาซื้อมาให้อู่เองหรือทางอู่เป็นคนจัดการให้ครับ หรือประกันเป็นคนจัดการครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่