๏๏๏๏๏__กระทู้โพสต์ไปเรื่อยครั้งที่ ๐๒๗/๓๖๕ วัน ๓๖๕ ภาพ ปีที่ ๑๔ ประจำวันศุกร์ที่ ๒๗ มกราคม ๒๕๖๖__๏๏๏๏๏

สวัสดีเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ ข้าเจ้าได้รับไม้จากน้า กินกะกล้อง ท่องกะไบค์ ให้มาตั้งกระทู้ในวันนี้

ขอเชิญชวนทุกท่านร่วมโพสต์ภาพ "สีฟ้า" จะเป็นสีฟ้า น้ำเงิน ฟ้าแกมเขียว หรืออะไรที่ใกล้เคียงก็ได้ตามอัธยาศัย

กระทู้นี้ไม่จำกัดอุปกรณ์หรือความสวยงาม แค่มีภาพที่ตรงกับหัวข้อกระทู้ ก็เชิญมาร่วมสนุกกันได้ครับ

มาโพสต์รูปกันน้าาา...

ฟิล์ม Turquoise  โหลดเข้ากล้องตั้งแต่เดือนก่อน ยังถ่ายไม่หมด

เพี้ยนรำ

ว้ากกกกก.... ใครชนะ คนนั้นฟ้ากว่า

ผู้ที่ลงภาพหรือความเห็นแล้วเวลาที่ลงมีหลักวินาทีลงท้ายเป็นเลขคี่เป็นลำดับที่ 7 จะได้สิทธิ์อันยิ่งใหญ่ในการตั้งกระทู้ประจำวันพรุ่งนี้
แต่หากถึงเที่ยงวันยังไม่มีใครรับสิทธิ์ ความเห็นที่ 17 จะได้เป็นผู้รับลำดับถัดไป

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุกครับ

พาพันขอบคุณ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่