ต้องการเปลี่ยนเป็นเติมเงินค่ะแต่AISไม่มีโปรนี้ให้ ค่ายไหนมีเสนอมาค่ะ

สวัสดีค่ะพี่สาวใช้AISอยู่แล้วต้องการเปลี่ยนเป็นเติมเงินเพราะที่ใช้อยู่ราคาขึ้นเรื่อยๆไม่มีลดราคาให้ลูกค้าเก่าที่อยู่มานานมากให้แต่ลูกค้าใหม่ เราเลยจะให้ย้ายค่ะถ้าย้ายละถูกลง ใครมีโปรตัวนี้หรือดีกว่านี้เสนอมาค่ะ มีสองเบอร์ที่พร้อมจะย้ายค่ายพรุ่งนี้ไปอยู่กับคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่