ครีม viv skin ของจุ้ยใช้ดีไหม ???

สวัสดีค่ะ ตามหัวข้อเลยค่ะ คือเห็นสารกัดเป็นขมิ้นชัน ช่วยเรื่องกระ หน้าใสขึ้น ตอนนี้กำลังมองหาครีมที่ช่วยเรื่องนี้ค่ะ เพราะวิ่งกลางแจ้งเยอะเหมือนเจ้ากระจะเข้ามาเยือน กันแดดก็เอาแดดเมืองไทยไม่ไหว เลยต้องหาครีมที่บำรุง และป้องกันค่ะ ใครเคยใช้มารีวิวให้หน่อยนะคะ หรือมีตัวไหนแนะนำบอกได้เลยค่ะ ที่สำคัญเราผิวแพ้ง่ายเลยมองๆพวกที่มีสารกัดจากธรรมชาติซะส่งนใหญ่ค่ะ 😁😁🙏
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่