สอบถาม บัตรเครดิตอะไรที่น่าใช้บ้างครับ

เกริ่นก่อนว่า ส่วนตัวผมนั้นทำงานที่มันสามารถเบิกน้ำมันได้ แต่เงินน้ำมันที่เบิกจะเข้าช้ากว่าเงินเดือน ทำให้โดยปกติมักจะเกิดปัญหาในการจัดการเงินอยู่พอสมควร เลยอยากสอบถามว่ามีบัตรเครดิตของอะไรที่แนะนำไหมครับ เน้นใช้เติมน้ำมัน กับ อาจจะมีซื้อของบ้าง โดยปกติคงเป็นพวกคอม มือถือ อะไรแนวนั้น ไม่ก็ของตามห้างบ้างนานๆที
ปกติมีแต่บัตรเดบิตของ SCB, กรุงศรี, กสิกร
รายได้ตอนนี้ประมาณ 35k ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่