แอบปิ๊งหมอ

กระทู้คำถาม
เรื่องมีอยู่ว่าเราไปหาหมอโรงพยาบาลประจำจังหวัด เราเป็นเกี่ยวกับเต้านมค่ะ แล้วหมอคนนี้ก็เป็นคนตรวจให้เราด้วย เข้าเจอหมอครั้งแรกเราก็เฉยๆนะคะ เขาใส่แว่นใส่แมส ไม่ได้เห็นหน้าทั้งหมด เราไม่ได้คิดอะไรเลย แต่พอไปเจอครั้งที่สองความรู้สึกเราคือเขาทำไมดูมีสเน่ห์จัง (ดูจากแววตานะคะ) รู้สึกอบอุ่นกลับมาบ้านก็นึกถึงแต่เขาค่ะ คิดถึงเขาทีไรใจมันสั่นๆอะค่ะ
เรามีลูก1คนแล้วค่ะ แอบเสียใจนะคะเพราะมันคงเป็นไปไม่ได้ แต่ก็ไม่หยุดคิดถึงเขาสักทีค่ะ แอบงงว่าอยู่ดีๆทำไมถึงรู้สึกกับเขาแบบนั้น ทั้งๆที่เจอกันครั้งแรกก็ไม่ได้รู้สึกอะไรนะคะ
(ในใบนัดเขาระบุว่าเป็นแพทย์ใช้ทุน แต่ไม่ได้ระบุชื่อ เราแอบดูชื่อบนเสื้อแต่เห็นไม่ชัดค่ะ อยากรู้ขื่อเขามาก😂😂)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่