สัมภาษณ์กรีนการ์ดอเมริกา ที่สถานฑูตไทย

ไปสัมภาษณ์กรีนการ์ดอเมริกา ที่สถานฑูตอเมริกาที่ไทย ได้รับการปฏิเสธ มาเนื่องจากผมรับบุตรบุญธรรมมาตั้งแต่ ปี 2008
และแม่เขาอาศัยอยู่กับผมด้วย ตอนสัมภาษณ์คนสัมภาษณ์ ไม่ได้ถามอะไรเกี่ยวข้องกับแฟนเลย ส่วนมากถามเกี่ยวกับลูก และแม่ของลูก
ใครมีปัญหาเดียวกันบ้าง ขอรับฟังความคิดเห็นด้วยครับ และมีทางออกอย่างไรครับ ตอนนี้เครียด และหมดกำลังใจครับ ขอบคุณมาก
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่