มีไหมครับที่เลิกกันเพราะหมดใจ แล้วกลับมาคบกันอีก วันเวลาผ่านไป

โดนลดสถานะมาเป็นเพื่อนครับ เพราะเธอหมดใจ เบื่อผม ผมไม่เคยนอกใจนะ อาจจะเป็นเพราะผม มันขี้น้อยใจ ขี้หึง มากไปหน่อย นิสัยเด็กน้อย 
ขอคืนดีแล้ว เธอบอกว่าถ้าพูดเรื่องนี้อีก จะไม่คุยด้วยแล้ว ไม่ต้องคุยกันแล้ว ผมรักเธอครับ ถึงโดนลดสถานะมาแต่ผมก็ยังรักเธอเหมือนเดิม ยืนยันจะข้างๆเธอเสมอ ไม่ว่าสถานะอะไร แต่ก็อยากกลับไปคบกับเธออีก 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่