หาชื่อมังงะครับ

เป็นมังงะที่เกี่ยวกับความรักใน รร เรื่องประมาณว่า พระเอกช่วยนางเอกจากพวกอันธพาล พระเอกเป็นคนสู้เก่งมากเเละเคยเป็นคนนำกลุ่มที่เก่งที่สุดตอน ม.ต้น เเละตอนช่วง ม.ต้นที่ว่านั้นพระเอกก็ได้นำกลุ่มไปช่วยคนที่โดนจับไปข่มขืน จากเเก๊งใหญ่ในเมืองซึ่งหนึ่งในคนที่พระเอกช่วยไว้คือพี่นางเอก

มังงะนี้ผมเคยอ่านมากนานเเล้วเเต่จำไม่ค่อยได้ครับ
ขอบพระคุณล่วงหน้าคนที่มาตอบทุกคนนะครับ🙏🙏
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
เจอเเล้วครับ ชื่อ B Group no Shounen X
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่