วันสอบเข้าวิทยาลัยเทคนิค กับวันสอบ N-net ของกศน.วันเดียวกันค่ะ

ก่อนอื่นต้องขอบอกก่อนว่าเราจะจบ กศน. ม.6 ภาคเรียนนนี้ค่ะ เลยอยากจะต่อ ปวส. วิทยาลัย สอบวันที่ 5  ก.พ. แล้ว N-net ของกศน.ก็ดันนัดสอบวัยเดียวกันอีกลองปรึกษาอาจารย์ อาจารย์ก็บอกว่าไม่สอบเท่ากับไม่จบ จะขอสอบก่อนหรือหลังก็ไม่ได้ เราสามารถแก้ไขอะไรได้บ้างไหมคะ ไม่อยากเสียเวลารอปีหน้าแล้วค่ะ 🥹
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่