ไอโฟนหลังจากอัพเดท Ios16.2 แล้วรายการโทรเข้าโทรออกมันรวน โทรออกไม่ได้ครัต้องทำยังไงครับมันเป็นแบบนี้

กระทู้คำถาม
มันเป็นแบบบนี้เลยครับ โทรออกไม่ได้แล้วมันขึ้นเฟสมามาเองเฉยเลยครับ จะขึ้นประมาณว่า

" 08-4xxxxxxx และ 098-xxxxxxx "
" 098-xxxxxxxและ PR: HQB4saytk "

มันขึ้นแบบนี้ในรายโทรเข้าออกของไอโฟนครับ ผมใช้ไอโฟน11
พอกดโทรมันขึ้นเป็นสายเฟสไทม์เฉยเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่