คบก้บเด็กอายุน้อยกว่า 20 ปี มันจะมีโอกาสเป็นไปได้ไหมค่ะ

สวัสดีคะ เราเป็นสมาขิกใหม่คะ
วันนี้มีเรื่องมาพูดคุยปรึกษา อาจจะดูมากไปกับคำถามแต่ ทุกคำถามย้งต้องการคำตอบ ละคำแนะนำจากเพื่อนๆคะ

เราอายุ 43 คะตอนนี้เราคบกับเด็ก อายุน้อยกว่า 20 เรารุ้จักกันทาง IG เราก็ทักหาพูดคุยกันทุกวัน
จนถึงวันนัดเจอกัน ทุกอย่างก้อถือว่าลงตัวไปอีกขั้นหนึ่ง เราไปกินข้าว เดินเที่ยว ความรู้สึกตรงนั้นมันเหมือนว่าเราจะเข้ากันได้ดี
แต่มาติดตรงที่ ทุกครั้งที่เราเจอกัน เค้าจะปิดโทรศัพ มือถือทุกครั้ง เค้าทำแบบนี้ทำไมคะ?
หรือบางครั้ง เหมือนเค้ามีอะไร ปิดบังอยุ่ตลอดเวลา รึเป็นเพราะเราคิดไปเองรึเปล่าไม่รุ้ได้ แต่ถามเค้า เค้าก้อบอกว่า มีเราคนเดียว มีเราแล้วจะไปมีคนอื่นทำไม
เด็กเค้าก็ยังพูดอีกว่า อย่ากังวลเรื่องอายุ คนทุกวันนี้ไม่มีใครมานั้งสนใจใครขนาดนั้น
เพื่อนๆช่วยคิดหน่อยคะว่า มันมีความเป็นไปได้ไหม ระหว่างเรากับเด็ก เราก้อสับสนมากๆ ไม่รุ้จะไปต่อดีรึเปล่า เราจะทะเลาะกันบ่อยมาก เรื่องเค้าปิดโทรศัพ แต่สุดท้ายเค้าก็จะเป็นคนมาง้อเรา รึว่าส่งคลิปตลกๆให้เรายิ้มได้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่