สอบถามค่ะ ใช้ มือถือของ Samsung ถ้าอยากเอา link เว็บ ที่เราใช้งานบ่อยๆ ไว้ประจำตรง Google Chrome ทำยังไงค่ะ

เวลาเปิด Google Chrome  จะได้ไม่ต้องก๊อบ link มาเปิดตลอด อยากตั้งค่าไว้ ให้ มันสามารถ เข้าได้ตลอด เพื่อความสะดวกเวลาเราจะใช้งานค่ะ
มีวิธียังไงบ้างค่ะ เป็น link เว็บ และ Link เว็บ ระบบทำงานค่ะ

ใช้เป็นรุ่น Samsung Galaxy S22 Ultra  อยู่ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่