สาธิตมศว. ประสานมิตร ฝ่ายมัธยม เอกการเเสดง

สวัสดีค่ะ อยากสอบถามเกี่ยวกับเอกนี้ค่ะว่ามีสอบวิชาอะไรบ้าง สอบปฏิบัติเกี่ยวกับอะไร บังคับสอบปฏิบัติไหม พอดีว่าเราไม่ถนัดรำเลยค่ะ ส่วนใหญ่จะเป็นเเนวเต้นมากกว่า อยากรู้รายละเอียดเกี่ยวกับการสอบปฏิบัติเพื่อเป็นเเนวทางในการตัดสินใจค่ะ ฝากพี่ๆช่วยเเนะนำหน่อยนะคะ หรือว่ามีโรวเรียนไหนที่มีโควต้าความสามารถพิเศษเกี่ยวกับเรื่องเต้นก็เเนะนำมาได้นะคะ ㅠㅠ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่