iphone หน้าจอแตกเคลมประกันส่งซ่อมศูนย์​รอนานสุดกี่วันตอนนี้ของผมได้1เดือน1อาทิตย์​พอดี

ไครเคยมีประสบการณ์​การส่งiphoneไปซ่อมที่ศูนย์​บ้างครับพอดีของเองพึ่งถอยiphone 13 มาใหม่ๆก็ผ่อนเอานั้นแหละซื้อมาไม่ถึงเดือนก็มาทำแตกซื้อออกมาก็กลับเข้าไปเฉย555 ตอนนี้ก็จ่ายค่างวดiphoneไปแต่ตัวเองก็ใช้ Android ตึงๆ55ผมก็อยากจะรู้เหมือนกันว่ามันจะนานแค่ไหน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่