ตรวจดวงชื่อ แต่ชื่อกลางดูด้วยไหม

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ
อยากจะสอบถามท่านที่มีความรู้ทางด้านการดูดวงชื่อครับ ผมกำลังจะมีหลานคนแรกแต่น้องเค้าเป็นลูกฝรั่งแล้วที่นี้คุยคุยมาน้องจะได้มีชื่อกลางนะครับ แต่เวลาดูดวงว่าชื่อดีไม่ดียังไง ต้องดูชื่อกลางหรือป่าวครับ หรือตัดชื่อกลางทิ้งดูแค่ชื่อแรกและนามสกุล ตอนแรกดูเองในเว็ปแต่ไม่แน่ใจ ไปหาสองหมอ หมอพูดกันคนละอย่างเลย ปวดหัวเลยครับ

รบกวนด้วยนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่