Mitsubishi attrage และ Suzuki caiz อะไรน่าใช้กว่ากัน

ตั้งงบไว้ไม่เกิน 330000 ค่ะ เล่นมือ2
ไม่แน่ใจระหว่าง suzuki ciaz กับ Mitsubishi attrage อันไหนน่าเล่นกว่ากัน ขี่รถไป กรุงเทพ-ลพบุรี บ่อยค่ะ เลยจะหาซื้อมือ2มาขับ
1.เรื่องอะไหล่ราคาแตกต่างกันมากไหมคะ/หาง่ายไหม
2.ปัญหาหลักๆของ2รุ่นนี้คืออะไรคะ ประหยัดน้ำมันไหม
3.ศูนย์รถหายากไหมคะ
ตอนนี้ตัดสินใจไม่ถูกค่ะลังเลหนักมาก ใครมีความคิดเห็นแนะนำเพิ่มเติมแนะนำได้เลยนะคะ
🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่