สนใจซื้อประกันให้คุณพ่อแม่ ครับ (แบบชั่วระยะเวลา เท่านั้น)

สวัสดีครับ รบกวนตัวแทนที่สามารถ ขายประกันแบบ ชั่วระยะเวลา แนะนำหน่อย สนใจซื้อประกันให้คุณพ่อแม่ พ่ออายุ 69 แม่ 67 พ่อไม่มีโรคประตัว แม่เป็นภูมิแพ้ ไม่เคยเข้า รพ. เคสใหญ่ ทั้งคู่ เป็นแค่ไข้หวัด ทั่วไป ไม่สนใจพ่วงโรคต่างๆ รบกวนแนะนำด้วยครับ เนื่องจาก ตัวแทนขนาดเพื่อนกัน ยังไม่มีขายให้เลย  เนื่องจากประกันของ สหกรณ์การเกษตร แห่งหนึ่ง ขึ้นเบี้ยทุกปี ลดทุนทุกปี และเป็นแบบชั่วระยะถาวร  เอาเปรียบมาก ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่