สัมภาษณ์ฝึกงาน ถ้าเค้าไม่ถามว่ามีอะไรจะถามเค้ามั้ย มีโอกาสติดมั้ย

คือวันนี้สดๆร้อนๆเลยค่ะ คือเราโดนhrโทรมาว่าว่างสัมภาษณ์มั้ย เราได้สัมภาษณ์ตอนประมาณบ่าย2 แล้วเค้าถามเราเยอะมากกก ไม่ว่าจะเป็นเรื่องแฟน ที่อยู่อาศัย เรื่องที่ฝึกงานเก่า มีวิธิแก้ไขปัญหาอย่างไร และอีกเยอะมากๆ ซึ่งเพื่อนเราอีก2คนโดนน้อย แต่เค้าไม่พูดเลยนะว่ามีอะไรจะถามเค้ามั้ย อย่างงี้เรามีโอกาสบ้างมั้ยคะ ผลออกวันจันทร์นี้ค่ะ หรือมีวิธีสังเหตุหรือดูมั้ยคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่