เป็นนักเรียน ใช้แอร์พอตรุ่นไหนดีคะ

ยังเป็นนักเรียนอยู่ค่ะ อยากซื้อแอร์พอตเพราะเป็นคนที่ชอบใส่หูฟัง+ฟังเพลงมากๆเลยไม่อยากให้คนรอบข้างรำคาญ เมื่อก่อนใช้androidกับหูฟังมีสายตลอด มีหงุดหงิดเรื่องสายพันกันบ่อยค่ะ🥹 ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้iPhoneพอดีเลยอยากถอยแอร์พอตหน่อย ช่วยแนะนำสำหรับวัยนี้หน่อยนะคะ เลือกไม่ถูกระหว่าง2กับ3 เคยไปอ่านมาเค้าบอกว่ามันอยู่ได้2-3ปีถ้าไม่หายแบตก็เสื่อมก่อน ตัดสินใจไม่ได้ค่ะTT
ปล.ใช้เงินตัวเองค่ะไม่ได้เดือดร้อนคนรอบข้าง ขอบคุณที่แนะนำล่วงหน้าค่ะ🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่