ขอคำแนะนำโครงการที่ช่วยเหลือขายนมผงให้ลูกเล็กราคาถูกค่ะ

ขอแนะนำตัวก่อนนะคะ

พอดีเป็นคุณแม่เลี้ยงเดี่ยวค่ะ ลูกคนโตอายุ 1ขวบพอดี คนเล็กอยู่ในครรภ์ 5เดือน เราไม่มีญาติ น้องคนโตจ้างเลี้ยงแถวห้องพัก คนเล็กก็ตั้งใจที่จะจ้างเลี้ยง ตกเดือน 10,000แล้ว เราไม่มีเงินพอที่จะซื้อนมผงให้ลูกกิน 
จึงอยากสอบถามว่าพอมีโครงการที่ช่วยเหลือเรื่องนมผงเด็กเล็กแนะนำไหมคะ (เราเข้าร่วมโครงการนมผงเด็กเล็กของสหทัยมูลนิธิอยู่แต่เดินทางค่อนข้างไกลเผื่อไปซื้อนมราคาถูกกว่าท้องตลาด เราอยู่สมุทรปราการค่ะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่