ติดหนี้บัตร​ Aeon​ แต่ยังไม่มีความสามารถในการจ่าย​ เจ้ากน้าที่แจ้งว่าจะให้พนักงานลงพื้นที่ื​หมายความว่ายังไง?

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยนะครับ​ คือติดหนี้ ​aeon ​ยอดประมาณหนึ่งหมื่นหนึ่งพัน​ มีเจ้าหน้าที่โทรมา(ติดมา3-4ปี​ แต่ตอนนี้ยังตกงาน)​  ผมแจ้งไปว่ายังไม่สามารถชำระได้​ เจ้าหน้าที่แจ้งว่า​ เดี๋ยวจะมีพนักงานลงพื้นที่นะคะ​ เลยอยากทราบว่าเขาจะมาดำเนินการอย่างไร​ สามารถยึดทรัพย์อะไรได้ไหม​ ก่อนหน้านี้ไม่เคยได้รับจดหมายติดตามหรืออะไรเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่