ตามหาหนังที่มีคนแปลงเป็นนกได้อ่ะค่ะ

พอดีว่าสมัยเด็กพี่ชายเปิดหนังเรื่องนึงให้ดูค่ะ แต่จำชื่อเรื่องไม่ได้และหาไม่เจอด้วยค่ะ5555
เราพอจำได้คร่าวๆว่าเกี่ยวกับเด็กกลุ่มนึงที่มีพลังแปลกๆและมีคนดูแลที่แปลงเป็นนกได้ ละนางเอกก็มีพลังลอยตัวเหมือนว่าวอ่ะค่ะ😅ส่วนพระเอกก็เหมือนย้อนเวลามาหานางเอกและตัวร้ายก็เป็นเหมือนตัวอะไรไม่รู้ที่แขนขายาวๆไม่มีตา หนังน่าจะประมาณ 6-7 ปีได้ล่ะมั้งคะหรือ10ปีแล้วไม่รู้😂

เราชอบเรื่องนี้มากอยากกลับไปดูอีกแต่จำชื่อเรื่องไม่ได้เลย

ใครที่พอรู้จักหนังเรื่องนี้ก็ช่วยบอกหน่อยนะคะและช่วยบอกด้วยค่ะว่ามีในเน็ตฟรีคไหม
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ☺
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่