ถุงยางเเตกหลั่งในยาคุมฉุกเฉิน

คือเรามีพ.ส.พ กับเเฟนวันที่12มกราคมดวลา21:00เเต่ป้องกันใส่ถุงยางเเต่ถุงยางเเตกหลั่งในวันที่13มกราคมเวลา20:00กินยาคุมฉุกเฉินไปผ่านมา6วันคือวันที่18มกราคมมีเลือดออกมาสีน้ำตาลดข้ม19มกราคมเลือดสีเเดงสดนี่คือท้องมั้ยคะเเล้วต้องซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจตอนไหนประจำเดือนเราจะมาสิ้นเดือนไม่ก็วันที่1-5ค่ะใครมีประสบการณ์มาบอกหน่อยค่ะคือจะท้องมั้ยคะกังวลมากๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่