แบบนี้ผิดกฏหมายรึเปล่าครับผมไม่รู้

กระทู้คำถาม
คือเรื่องมันเป็นแบบนี้น่ะครับคือผมกับแฟนผมก็คบกันปกติครับจนมีอะไรกันซึงตอนนั้นผมอายุ 14 แฟนผมอายุ 15 ก็มีไรกันเรื่อยๆจนถึงตอนนี้แล้วมันเกิดเรื่องทะเลาะกันแล้วแฟนผมก็ขู่ผมว่าจะแจ้งความเรื่องพรากผู้เยาว์แต่ผมกับแฟนก็ต่างยิ่นยอมทั้ง 2 นะคับบ้างที่ผมโดนบังคับให้ไปด้วยแบบนี้คือผิดกฎหมายรึเปล่าครับ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่