Line application

กระทู้คำถาม
ใครเป็นบ้างคะ ใช้งาน app line อยู่ดีๆ แอพ shopee, lazada หรือบางครั้งก็ chrome เปิด app ขึ้นมาเอง แทรกหน้าการใช้งาน line เลยค่ะ แรกๆ เป็นเฉพาะตอนที่ใช้งาน line today หลังๆ มาเข้าแชทก็เป็นค่ะ  **ไม่เคยกดลิงค์ดูโฆษณาสินค้าในไลน์เลยนะคะ**  ล้างเครื่องก็ไม่หายค่ะ สมาชิกท่านใดพอจะมีวิธีแก้ไขหรือคำแนะนำบ้างค่ะ ขอคำแนะนำจากเพื่อนสมาชิกหน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่