ตรวจครรภ์หลังมีเพศสัมพันธ์ 14 วัน ผลแม่นยำไหม??

ตามหัวข้อเลยค่ะ เราตรวจเเล้วขึ้นขีดเดียว ตรวจหลังมีเพศสัมพันธ์กับเเฟน 14 วัน ตอนนี้เมนส์ยังไม่มาค่ะ ส่วนตัวปวดมอลูกข้างซ้าย แบบแสบๆ ปวดๆหายๆ บางวันตัวร้อน อุณหภูมิสูง ไม่มีไข้ มีใครเป็นแบบนี้บ้างไหมคะ ถามว่าเครียดไหม เราเครียดมากพอสมควรค่ะ แล้วก็อยากรู้ว่าผลที่ตรวจจะแม่นยำไหมอ่ะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่