โดนงานออนไลน์โกงเงินแจ้งความได้ไหมค่ะ3พันบาทค่ะ เกิบโดนเป็นหมื่นแล้วแต่เห็นข่าวเลยไม่โอน แล้วจะได้เงินคืนไหมค่ะ

คือเราเห็นเน็ตไอดอลที่เราชอบมาลงงานนี้ค่ะ แต่เราคิดว่าเค้าคงไม่รีวิวให้คนโกงหรอกเราเลยกดทำงานสมัครงานออนไลน์แล้วก็มีเรื่องให้เสียงเงินพอไปๆมาๆเค้าเริ่มให้โอนเป็นไมื่อนเค้าบอกเอาเงินเข้าเดี๋ยวก็ได้คืนเราเลยคิดที่จะกู้เงินหมื่นแต่กับโดน โกงอีกรอบเสียเพิ่มไป1000ค่ามัดจำ แล้วเงิน3พันที่เสียไปก็กู้มาไม่มีตังเลยเลย เราไปเห็นข่าวที่เด็กโดนโกงเหมือนเราเลยอยากถามว่าจะได้เงินคืนไหมค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่