อยากถามผู้รู้เกี่ยวกับเฟสบุ๊คหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
คือว่าพอดีเป็นเพื่อนในเฟสกับๆคนคนนึงแล้วก็ฟอลไอจีกันอยู่เราเนี่ยไปส่งเฟสเค้าทุกวันแต่ว่ามีอยู่วันนึงเหมือนว่าเราส่องอยู่แล้วเผลอมือไปโดนอะไรเฟสเค้ารึป่าวไม่รู้แต่ตอนนั้นไม่ได้สนใจอะไรแต่พอมาดูอีกทีเฟสเค้าก็หายไปเลยแชทก็ไม่มีค้นหาก็ไม่เจอเลยไปดูในรายการที่บล็อกก็ไม่มีซึ่งไอจีเค้าก็หายไปด้วยเหมือนกันตอนแรกเราก็คิดว่าเฟสเค้าบินรึป่าวแต่พอไปถามเพื่อนเราคือเฟสเค้าไม่ได้บินเฟสเค้ายังอยู่ปกติ   มีใครพอจะรู้มั้ยคะว่าเกิดจากอะไรและวิธีแก้ต้องทำยังไง ถ้าใครรู้ก็ช่วยหนูหน่อยนะคะ🫰🏻
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่