ตามหามังงะจีนค่ะ

กระทู้คำถาม
คือเราตามหาการ์ตูนจีนเรื่องนึงอยู่ค่ะเป็นแนวเกมตัวดำเนินเรื่องเป็นนางเอกค่ะเนื้อเรื่องที่จำได้คร่าวๆ(อาจจะไม่ถูกต้องก็ได้)คือนางเอกไปAFKแถวงานแต่งแฟนเก่าในเกม(มั้ง)แล้วเหมือนมีคนมาเห็นแล้วเข้าใจผิดนางเอกเลยแก้สถานการณ์โดยขายของแม่มเลยนี่คือเนื้อเรื่องที่จำได้ทั้งของเราค่ะหลังจากนี้นางเอกจะเจออะไรเราก็ลืมไปแล้วที่แน่ๆคือหลังจากนี้นางเอกจะไปแต่งงานในเกมกับพระเอกในเกมพระเอกในเกมเท่านี่จำได้นะคะเฮียแกเป็นผู้เล่นอันดับหนึ่งของเซิฟส่วนนางเอกเป็นผู้เล่นหญิงที่เก่งๆมากๆแต่เราจำไม่ได้แล้วว่านางติดอันดับอะไรมั้ยนี่คือข้อมูลเกี่ยวกับมังงะที่เราตามหาขอเสริมขอมูลอีกนิดนึงนะคะคือมังงะเรื่องนี้มีมาอย่างต่ำ4ปีค่ะเราอ่านครั้งแรกตอนปี2019ในเว็บgodcatที่ปิดตัวไปแล้วตอนนั้นที่อ่านมีประมาณ50ตอนที่แปลไทยในเว็บนั้นนะคะนี่คือทั้งหมดของข้อมูลมังงะที่เราตามหาเท่าที่เราจำได้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่