ล้มทับเด็กขวบครึ่งจะเป็นอะไรไหมคะ?

คือวันเกิดเหตุเราอยู่ในบ้านมีแม่ เรา น้องสาว แล้วก็น้องชายค่ะ ตอนนั้นเรามีปากเสียงกับน้องสาวด้วยความที่ ไม่ชอบหน้ามัน  แล้วแม่ก็มาปกป้องน้องสาว โดยการเอาไม้แขวนเสื้อ หรือไม่กวาดพลาสติก มาตีเราค่ะ (แต่ตอนนั้นเราเห็นมันเป็นเรื่องปกติ เพราะแม่เราก็เป็นแบบนี้)แล้วพอสู้กันไปกันกันมาแม่ก็วางไม้แขวนเสื้อลงค่ะเราก็เลยไปหยิบไม้แขวนเสื้อมาพร้อมเดินเข้าไปหาแม่เราแล้วแม่เราก็ลุก เดินตรงมาที่เรา เราก็เลยเดินถอยหลัง แต่ตอนนั้นเราคงไม่ระวังเอง เราเลยไปชนกับน้องชายอายุ1ขวบครึ่ง จนล้มหัวโขกพื้น แล้วด้วยความที่มันล้มพร้อมกันเราเลยไปทับน้องค่ะ หลังเราน่าจะทับช่วงท้องน้องพอดี เราน้ำหนัก55 ส่วนน้องแค่ประมาณ12-5เอง  แล้วหลังจากนั้นน้องก็ร้องหนักมาก เราเจ็บมือเจ็บหลังมากก ไม่อยากนึกว่าน้องจะเจ็บขนาดไหน ตอนนั้นทุกอย่างเกิดขึ้นเร็วมากเลยค่ะ  น้องจะเป็นอะไรไหมคะ****ปกติน้องเป็นเด็กที่ล้มบ่อยมากเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่