หาเพื่อนที่เรียนศรีปทุมชลบุรีค่ะ Dek66 มาเมคเฟรนกันนะคะไม่ว่าจะคณะไหนสาขาอะไร

คือเราลงเรียนนิเทศม.ศรีปทุมวิทยาเขตขลบุรีค่ะ แต่เรายังไม่ได้ข่าวอะไรจากวิทยาลัยเท่าไหร่เลย ไม่มีเพจเฟรชชี่เหมือนของวิทยาเขตบางเขนหรอ
กลุ่มของคณะที่ให้เข้าก็มีคนแค่6คนเอง คือ6คนนั้นเหมือนจะเป็นครูรึเปล่าไม่แน่ใจนะคะ แต่เราต้องการเมคเฟรนอ่ะค่ะ คือเราไม่รู้ว่าวิทยาเขตชลบุรีคนเขาไม่นิยมเรียนคณะนี้กันหรอคะหรือว่ายังไง การโปรโมทต่างจากของกรุงเทพมาก เราเผลอหลงเข้ากลุ่มและเพจเฟรชชี่ของกรุงเทพไปเขาดูคึกคักกันมากเลย หรือเราหาของวิทยาเขตชลบุรีไม่เจอเองก็ไม่รู้ รบกวนเพื่อนๆหรือผู้รู้ แนะนำหน่อยนะคะ ถ้าจะให้เรียนแล้วมีแค่เราในคลาสก็ไม่ไหวจริงๆ5555 แถมโอนจ่ายค่าลงทะเบียนเริ่มต้น6000ไปแล้วด้วย

#มาเมคเฟรนกันนะคะ
#เพื่อนต่างคณะก็มาเมคเฟรนกันได้นะคะ เผื่อเราจะได้สอบถามแลกเปลี่ยนข้อมูลกันได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่