ตัดหน้ากระชั้นชิดใครเป็นฝ่ายถูกฝ่ายผิด

สถานที่เกิดเหตุเป็นทางชนบทคู่กรณีชิดซ้ายเพื่อที่จะเลี้ยวไปเลนขวาผมห่างจากคู่กรณี 100 เมตรพอมาถึงระยะ 10 เมตรเขาได้เลี้ยวตัดหน้าทำให้เกิดอุบัติเหตุคู่กรณีบาดเจ็บสาหัสผมทรัพย์สินเสียหายโดยคู่กรณีไม่มีสัญญาณไฟหรือแขนพอที่จะเห็นเป็นสัญญาณถ้าได้ไปคุยกันที่ชั้นศาลทางไหนเป็นฝ่ายถูกฝ่ายผิดมากกว่ากันครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่