ขอสอบถามครับ ถ้าผมจะเปลี่ยนเกียร์จาก AT เป็น เกียร์ MT ต้องเปลี่ยนอะไรบ้างครับ (CIVIC FD 07 )

พอดีรถผมเกียร์ เสีย อะครับก้เลยจะถือโอกาศเปลี่ยนเกียร์จากเกียร์ AT เป็นเกียร์ MT (รถที่ว่าคือ CIVIC FD 07 นะครับ)
ผมเลยอยากรู้ว่ามันต้องเปลี่ยนอะไรนอกจาก

ลูกเกียร์
ไดสตาร์ท
ชุดครัช
ปั๊มครัชล่าง/บน
หิ้วเกียร์
สายเกียร์
คันเกียร์
ขาเบรค ขาครัช ขาคันเร่ง
แปปน้ำมันครัช สายอ่อน ถ้วยน้ำมัน

ของพวกนี้อีกใหมครับ 
แล้วราคาเกียร์ พร้อมเปลี่ยนไม่รวมค่าแรง ประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่