ระหว่าง Grand Filano กับ scoopy i รุ่นไหนดีกว่าหรือมีข้อเสียอะไรมากกว่ากันคะ

สวัสดีค่ะ ตามหัวข้อเลยค่ะ อยากปรึกษาค่ะ พอดีจะออกมอไซต์ ตอนนี้เล็งไว้ 3 รุ่น คือ Grand Filano , Scoopy I , Zoomer X ค่ะ ได้ปรึกษาหลายๆคน ทักคนเชียร์ FilanoกับScoopyค่ะ เราตัดสินใจไม่ถูก ชอบทรงFilano รู้สึกว่าทรงดูน่าเหมาะกับขี่ไปเรียน แต่ดันมาชอบกุญแจรถของScoopyที่เป็นรีโมตน่ะคะา555เลยตัดสินใจยาก จริงๆFilano ก็มีนุ่นที่มีรีโมตอยู่นะคะ แต่รุ่นนั้นไม่มีสีที่ชอบค่ะ เลยอยากถามทุกคนค่ะว่าคิดเห็นยังไงกันบ้าง ควรค่าที่จะซื้อรุ่นไหนค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่