ตามหาชื่อเพลง และชื่อศิลปินค่ะ ที่เนื้อเพลง ร้องว่า "ถ้ายังมีเธอนั้นฉันคงไม่เศร้า......."

ตามหาชื่อเพลง และชื่อศิลปินค่ะ เป็นเสียงผู้หญิง น่าจะเป็นเพลงในยุค 80 มั้งคะ จังหวะดนตรีประมาณ วง สาวสาวสาว 
ที่เนื้อเพลง ร้องว่า "ถ้ายังมีเธอนั้นฉันคงไม่เศร้า คงไม่เพียงแค่ฝัน ไม่ใช่เพียงวันนี้เมื่อไรไม่หวั่น คืนและวันไม่ฝืน จะอยู่แห่งหนใด ขอเพียงให้เธอรู้ ว่าดวงใจยังคอยให้กลับคืน ให้รักคือนิรันดร์"
พยายาม google ทั้งเนื้อเพลงทั้งฮัมเสียงแล้ว ก็ไม่มีผลลัพธ์ขึ้นเลยค่ะ รบกวนผู้รู้ด้วยนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่