ตำแหน่งเต้าเสียบปลั๊กฝังชั้นวางทีวีนี้ลึกไปมั้ยคะ

อยากทราบความคิดเห็นทางเทคนิคค่ะว่า จริงๆ แล้วทำให้ตำแหน่งเต้าเสียบปลั๊กตื้นขึ้นได้หรือไม่คะ
โอเคกับการเปิดฝาออกเลยหากต้องการใช้งาน แต่ต้องการเสียบ adapter ที่ใหญ่ๆ ได้ และที่บ้านมีสมาชิกที่มือใหญ่ด้วยค่ะ
อันนี้เป็นแค่แบบ ยังไม่ได้ผลิตจริงค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกความคิดเห็นนะคะ

เพิ่มเติมค่ะ ปลั๊กภาพบน เป็นปลั๊กใช้ชั่วคราว เป็นปลั๊กอเนกประสงค์ ชาร์จแบต อะไรแบบนี้
ส่วนปลั๊กทีวี เค้าทำแยกไว้ที่กรุผนังหลังทีวีค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่