ยื่นไฟแนนซ์ของโตโยต้า ลิสซิ่ง มีโอกาสผ่านไหม

กระทู้คำถาม
รับราชการ 20 ปี ฐานเงินเดือน 32000 รับสุทธิ 18600 มีค่าทำงานล่วงเวลาเข้าบัญชีอีก 5000 ต่อเดือน ดาวน์ไว้ 5% ยอดผ่อนต่องวด 12300 มีผ่อนบ้านตัดบัญชีเงินเดือนแล้ว บัตรเครดิต 3 ใบ สถานะปกติทุกใบ กลัวว่าจะผ่านยากเพราะรายรับสุทธิยังไม่ถึงสองเท่าของค่างวด เลยให้ภรรยาเป็นผู้ค้ำเพิ่ม 1 คน แต่ภรรยาเงินเดือน 12500 เป็นลูกจ้างภารกิจเทศบาล มีภาระบัตรเครดิต 3 ใบ สถานะปกติทุกใบ 

แบบนี่มีโอกาสผ่านไหมครับ

ปล.ขออนุญาตตอบล่วงหน้าสำหรับท่านที่เป็นห่วงว่าเงินจะไม่พอใช้ในแต่ละเดือน ว่ายังมีรายได้พิเศษที่ไม่ผ่านบัญชีอีกส่วนหนึ่งครับ 

ขอบคุณทุกท่านครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่