ตามหาอนิเมะ

กระทู้คำถาม
คือเราตามหาอนิเมะเรื่องนึงน่ะค่ะ เคยเปิดเจอในtiktok แต่มันนานมาก ก็เลยหาคลิปไม่เจอ ในคลิปนั้นเท่าที่จำได้คร่าวๆคือ พระเอกที่เป็นฟิลตัวประกอบของเรื่องกับเพื่อน เหมือนจะพนันกันว่าถ้าพระเอกขอนางเอกเป็นแฟน  นางเอกน่าจะปฏิเสธ เพราะขนาดคนเก่งๆเธอยังปฎิเสธเลย พระเอกก็เลยลองไปขอนางเอกที่เป็นคนดังของโรงเรียนเป็นแฟน ซึ่งนางเอกตอบตกลงค่ะ
นี่คือเท่าที่เราจำได้นะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่